[^^C8^^ ....... ^^Luv^^ ....... ^^Bắp^^]
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

[2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3

Go down

[2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3 Empty [2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3

Bài gửi by Onnee_hằng Tue Mar 22, 2011 8:57 pm

(2Sao)- Sau khi làm trắc nghiệm xử lí tình huống nhỏ thì 2Sao tìm ra được các cặp đôi sao nam nữ có thể kết hợp đi chơi cùng nhau vào ngày 8.3 ý nghĩa này đấy.

Với một trắc nghiệm nho nhỏ cùng những tình huống “bắt bí” các sao nam và nữ của chúng ta, 2Sao đã tìm ra được những cặp đôi “hợp rơ” có thể đi chơi cùng nhau vào ngày 8.3 này đấy. Hãy xem Noo Phước Thịnh, Đăng Khoa Idol, Hồ Vĩnh Khoa, Ngô Kiến Huy và Quang Vinh cùng Minh Hằng, Đông Nhi, Bảo Thy, Yến Trang và Lan Ngọc trả lời như thế nào về những tình huống “khó nuốt” nhé!

Bạn quên mất hôm nay là mùng 8.3, đến tận lúc nửa đêm 11h30 bạn mới nhớ ra mà lúc đó các cửa hàng bán hoa và quà đều đã đóng cửa, bạn sẽ làm thế nào vào lúc đó?

Noo Phước Thịnh: Lúc đó Noo cũng không quá lo lắng lắm đâu vì một người bạn thân của Noo Phước Thịnh có một cửa tiệm hoa to đùng ở chợ Hồ Thị Kỉ, vì vậy mà khi cấp bách thì người bạn này sẽ ra tay giúp đỡ ngay. Trong trường hợp không nhờ đến sự giúp đỡ của bạn mình thì Noo đành phải chọn giải pháp "món ăn tinh thần" thay thế vậy, hơi sến một tí nhưng Noo tin bạn của mình sẽ thích, ví dụ như đặt sẵn một bữa tối lãng mạn với đàn violon, hoặc tiết kiệm hơn là một trái tim được làm bằng những chiếc nến xinh xinh trước sân nhà nàng chẳng hạn.

[2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3 SaonamSaonu-1

Noo Phước Thịnh sẽ không quá lo lắng trong tình huống này
[/CENTER]

Đăng Khoa Idol: Chắc là “nhờ” tình huống này mà mình sẽ có cơ hội để “động não” và không phải tặng những thứ mang tính chất “sến” truyền thống. Đã muộn vậy thì Khoa đợi luôn tới 11h59, rồi nhấc máy lên gọi cho cô ấy và hát bài hát kỷ niệm của 2 đứa. Còn với mẹ thì Khoa nghĩ chắc sẽ không từ chối một chầu ốc mà con trai mời vào ngày hôm sau đâu.

Hồ Vĩnh Khoa: Khoa sẽ gọi điện ngay cho bạn gái của mình để xem cố ấy đang làm gì, tất nhiên không quên kèm theo lời chúc muộn, và một cuộc hẹn đi chơi vào ngay ngày mai. Thật ra, Khoa nghĩ nếu chàng trai có lỡ quên ngày 8.3 thì cũng không phải là “tội lỗi” lắm, các cô gái chỉ thật sự giận nếu chàng trai quên mất ngày Valentine và sinh nhật của họ.

[2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3 SaonamSaonu-2

Hồ Vĩnh Khoa nghĩ nếu quên 8.3 cũng không “tội lỗi” lắm
[/CENTER]

Ngô Kiến Huy: Nếu gặp phải trường hợp này, lúc đó Huy sẽ tìm kiếm giấy, bút màu cắt dán rồi tự tay làm một tấm thiệp, vẽ những hình ngộ nghĩnh. Sau đó sẽ phóng đến nhà bạn gái để tặng và hẹn ngày hôm sẽ đưa bạn gái đi chơi.

Quang Vinh: có thể Vinh sẽ hái hoa dại ở đâu đó và tự tay gói lại thật đẹp thành 1 bó hoa phong cách hoang dã nhưng hoành tráng rồi mang đến tặng cho bạn gái mình.

[2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3 SaonamSaonu-3

Quang Vinh sẽ hái hoa dại bó lại hoành tráng rồi tặng bạn gái
[/CENTER]

Gần cuối ngày rồi mà không thấy bạn trai gọi điện thoại hẹn đi chơi 8/3, rất nóng lòng, bạn sẽ gọi điện thoại nhắc hay là lờ luôn?

Minh Hằng: Hằng sẽ gọi điện thoại và nói khéo để xem thái độ của người ấy, xem thực sự lý do anh ấy không hẹn đi chơi là gì, biết đâu anh ấy đang dành một bất ngờ đặc biệt vào cuối ngày cho mình thì sao!

Đông Nhi: Đến gần cuối ngày mà bạn trai không gọi điện thì Đông Nhi sẽ lờ luôn, vì nếu đã như thế thì đây cũng là dịp để trải nghiệm xem bạn trai của mình có phải là người chu đáo hay vô tâm

[2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3 SaonamSaonu-4
Đông Nhi sẽ lờ đi luôn để xem bạn trai mình có là người vô tâm hay chu đáo[/I]
[/CENTER]

Bảo Thy: Thy sẽ không gọi điện cũng không trách móc, chỉ đơn giản là gửi cho người đó một tin nhắn với nội dung thật đơn giản. Ví dụ như có lẽ anh đã bận đến mức quên mất hôm nay là ngày gì rồi... chắc có lẽ do công việc hoặc 1 lý do nào đó nhưng em không buồn đâu, vì nếu thật sự yêu nhau thì ngày nào cũng là ngày rất đặc biệt

Yến Trang: Lúc đó Trang sẽ lờ đi luôn, không gọi điện gì cả vì những ngày như thế mới biết được sự quan tâm của người yêu mình, nếu như “vô tâm” quá thì mình sẽ suy nghĩ lại về tình cảm đó.

[2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3 SaonamSaonu-5

Yến Trang sẽ suy nghĩ lại về tình cảm của mình nếu như người đó quên ngày 8.3
[/CENTER]

Lan Ngọc: Ngọc sẽ gọi điện cho anh ấy để hỏi xem anh ấy gặp chuyện gì không, với Ngọc ngày này cũng đơn giản như bao ngày bình thường, không đi chơi hôm nay thì cũng sẽ đi vào hôm khác mà

Hẹn hò mãi mới rủ được bạn gái của mình đi chơi vào ngày 8.3 nhưng cũng vào hôm đó, mẹ lại muốn bạn đưa đi mua sắm một số thứ cần thiết, bạn sẽ xử lí như thế nào ?

Noo Phước Thịnh: Nếu như vậy thì đây là một dịp tốt để cô ấy ra mắt gia đình mình luôn, Noo nghĩ người bạn gái của mình chắc chắn sẽ là một người tinh ý nên sẽ chẳng thể bỏ qua cơ hội lấy lòng mẹ mình đúng vào ngày ý nghĩa này đâu.

Đăng Khoa Idol: Chắc chắn là mẹ sẽ hiểu những vấn đề tế nhị như thế này, nhất là mình đã có hẹn trước. Không có mình thì bố cũng sẽ đưa mẹ đi thôi.

[2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3 SaonamSaonu-6

Đăng Khoa sẽ dành thời gian cho bạn gái vì đã hẹn trước
[/CENTER]

Hồ Vĩnh Khoa: Khoa sẽ sắp xếp thời gian để vừa có thể đi mua sắm cùng mẹ, mà vừa có thể đi chơi cùng bạn gái mình. Còn nếu không thể sắp xếp được thì Khoa sẽ rủ bạn gái mình đi mua sắm cùng hai mẹ con luôn. Ngày phụ nữ nên mình càng được ở bên cạnh nhiều phụ nữ thì càng thấy vui và ý nghĩa.

Ngô Kiến Huy: Mẹ và bạn gái ai cũng có một vị trí riêng trong tim mình, vì vậy nếu mẹ muốn Huy đưa đi mua sắm thì Huy cũng sẽ đưa mẹ đi đồng thời cũng rủ cả bạn gái của mình đi nữa để tạo cơ hội để bạn gái “ghi điểm” với mẹ

[2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3 SaonamSaonu-7

Ngô Kiến Huy sẽ dẫn bạn gái đi cùng với mẹ
[/CENTER]

Quang Vinh: tất nhiên là sẽ đi cùng mẹ trứơc và sau đó thu xếp đi cùng người ấy, mua hàng với mẹ ban ngày tối đi cùng bạn gái hay mời bạn gái về nhà ăn cùng gia đình luôn.

Đã hẹn với bạn nhưng bất ngờ anh chàng lại gọi điện hoãn vì nói phải bận chở mẹ đi mua sắm, bạn sẽ làm gì?

Minh Hằng: Hằng sẽ hẹn bạn bè khác đi chơi, 8/3 mà chứ đâu phải Valentine vẫn có thể đi cùng với những người bạn gái khác chia sẻ ngày vui của con gái tụi mình mà. Chưa kể không nên vì cuộc hẹn với mình mà khiến anh ấy làm mẹ buồn, 8/3 mẹ anh ấy cũng cần quà và một cuộc hẹn riêng với con trai chứ!

[2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3 SaonamSaonu-8

Minh Hằng sẽ hẹn bạn đi chơi và để bạn trai của mình đi với mẹ
[/CENTER]

Đông Nhi: Nếu tình huống này xảy ra Nhi sẽ nói với bạn trai mình là sẽ đi cùng với mẹ, đây là một dịp tốt để Nhi thể hiện khả năng giao tiếp cũng như những kĩ năng sống mà mình đã có. Và trong lúc đi mua sắm Nhi sẽ tranh thủ mua một món quà để tặng cho mẹ anh ấy.

Bảo Thy: Thy sẽ chúc anh ấy đi mua sắm vui vẻ cùng mẹ và dặn thêm anh ấy rằng phải nhớ làm mọi cách để mẹ anh ấy cảm thấy vui nhất có thể... vì khi đã yêu nhau là phải tin tưởng nhau.... như thế mới có thể xây dựng một tình cảm lâu dài.

[2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3 SaonamSaonu-9

Bảo Thy sẽ gửi một tin nhắn chúc cho người yêu mình đi chơi vui với mẹ

Yến Trang: Lúc đó chắc Trang sẽ giận lắm vì đã hẹn trước với mình rồi nhưng cũng không quên nhắn tin chúc người yêu đi chơi vui cùng mẹ

Lan Ngọc: Ngọc sẽ qua nhà anh ấy và để anh ấy chở mẹ đi mua sắm còn mình thì ở nhà chuẩn bị bữa ăn thật thịnh soạn để lấy lòng gia đình anh ấy.

[2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3 SaonamSaonu-10

Lan Ngọc sẽ nấu một bữa ăn thịnh soạn cho gia đình anh ấy

Phải khó khăn lắm bạn mới đến được chỗ hẹn, nhưng lúc đó bạn gái của bạn lại nhắn tin là sẽ đến muộn 2 tiếng đồng hồ, lúc đó bạn sẽ chờ hay bỏ về?

Noo Phước Thịnh: Nói chung là con gái trễ giờ là chuyện thường tình, quan trọng là thời gian của mình có cho phép đợi hay không mà thôi. Thông thường thì nếu Noo đã đặt một cuộc hẹn với ai thì Noo thường chọn vào dịp mình hoàn toàn rảnh rỗi, nếu cô ấy đến trễ thì mình sẽ lượn lờ nhà sách hay đi chơi game tại Vincom chẳng hạn.

[2Sao] Trắc nghiệm cùng sao trong ngày 8.3 SaonamSaonu-11

Noo sẽ lượn lờ đi chơi rồi quay lại chỗ hẹn[/CENTER]
Onnee_hằng
Onnee_hằng
[C8] Admin :D:D:D
[C8] Admin :D:D:D

- Similar topics